Volleyball team

Volleyball team

Forum Dành Cho Các Mem BC nha

Trang ChínhPortalGalleryĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Share | 

T2, 29/11/2010

Go down 
Tác giảThông điệp
YouCry_MeSad
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: T2, 29/11/2010   Mon Nov 29, 2010 8:27 am

Ngày bắt đầu của 1 tuần mới lại đến với sự hụt hẫn và nỗi buồn mới!
BẠN SẼ NGHĨ GÌ ...
Nếu 1 ngày bạn chợt nhận ra mình ko còn ảnh hưởng với bất kì ai
Nếu 1 khoảnh khắc nào đó bạn cảm thấy cô đơn, đau khổ mà không ai đến bên bạn để chia sẽ
Nếu c/s bạn chẳng còn ý nghĩa...
Đã quá nhiều chuyện khiến tui chẳng thể nào sống vui vẻ, hồn nhiên như trước.Hạt cát bé nhỏ còn có thể tạo nên lâu đài lộng lẫy, một câu nói cũng có thể mang đến nhiều hi vọng, Thế nhưng mình chẳng bằng 1 hạt cát và cũng chẳng được lấy 1 câu nói để hi vọng.
_ Đặt giới hạn vào một việc gì đó, rồi chợt nhận ra nó đã có giới hạn riêng hay nó chẳng nào vượt qua được giới hạn đó, tui chợt nhận ra: mình thừa thải.
_ Cứ nghĩ lòng người đinh ninh, ai ngờ nó mỏng manh quá.
Có lẽ tui nên chấp nhận những thứ của c/s như 1 điều tất yếu. Cũng bởi quá hi vọng, quá trông chờ nên trước đây, c/s tui bế tắc. Giờ nó lại đến như tuyệt vọng. Chẳng lối thoát.
Hãy để tui BÌNH YÊN.
->Đừng nt cho tui nếu bạn chỉ nghĩ nó sẽ giúp tui hết buồn. Tui cần là sự an ủi.
-> Đừng gọi phone cho tui nếu bạn nghĩ chỉ để muốn nghe giọng tui nói. Tui cần là sự chia sẻ.
-> Đừng an ủi tui nếu bạn đã từng làm tui tổn thương. Tui thật sự sơ nó đến lần nữa.
-> Đừng mang đến cho tui bất kì sự đau khổ, tuyệt vọng nào nữa. Bấy nhiêu là quá đủ
=> Trước c/s bao la tui thấy minh nhỏ bé lắm, về thân xác và cả tình cảm. C/s vô vàn điều tốt thế mà dành cho tui 1 cũng không có.
Tui vẫn cấu chúc bạn an lành, vui vẻ, hf dù cho đôi lần vấp ngã. tui yêu mọi người
lol!
Xem lý lịch thành viên
rubi
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: T2, 29/11/2010   Thu Dec 02, 2010 8:02 pm

cứ ngỡ cuộc sống luôn đc bình yên với những gì đang có..........nhưng ta không hẳn hài lòng về nó........thôi thì cứ làm những gì lí trí cho là đúng..........con tim không còn sức mạnh!!!
Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/chacanhcoyeuem305
thanksfor_mylove
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: T2, 29/11/2010   Fri Dec 03, 2010 11:28 pm

tại sao bik là vô vọng mà vẫn cứ hy vọng..tại sao bik đau khổ mà cứ đâm đầu vào..tất cả chỉ vì 1 chữ "yêu"...cố bơi quào nỗi đau để tìm hạnh phúc, cố tìm kiếm 1 niềm tin để rồi lại đợi chờ....ngay bây giờ t tin điều ước giản đơn nhất là mún bên cạnh người ấy dù thời gian còn rất rất ngắn..để rồi cuối cùng những điêu cố gắng, những hạnh phúc ảo, những niềm tin mỏng manh..tất cả tan biến hết..mãi mãi chỉ còn là hồi ức
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: T2, 29/11/2010   

T2, 29/11/2010
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BẢN CRACK MỚI CHO KIS 2011 Cập nhật ngày 01/10/2010
» Share 59 key KIS sử dụng cho các phiên bản 2010, 2011, 2012, 2013 hạn sử dụng 15/04/2015
» Google Earth-xem bản đồ và... qua vệ tinh
» ABS-5 hôm qua (08.12.2010) lại "ra đi" một số kênh
» tìm sdt tuấn tú